ALI KIBA, RIHANNA WALA SAHANI MOJA / CHEKI SAMATTA AKIWATOA POVU

author PAPASO TV   5 days ago

Do not forget to subscribe

TUNAOMBA RADHI KWA INTERVIEW HIYOKUTOKUTOA MAELEZO YA KUTOSHA NA PIA MTANGAZAJI WETU KUSEMA YEYE NDIO AMEFANYA NAE USAHILI BALI USAHILI ULIFANYWA NA EATV KATIKA KIPINDI CHA E-NEWZ SISI TULICHUKUA SAUTI YA ABBA KUTOKA KATIKA SHOW HIYO ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, KWA MAWASILIANO ZAIDI WHATSAPP +255714321521/+255713512180 INSTAGRAM @BESMARTGROUP /BESMART255 EMAIL- bsmarttz@gmail.com

Subscribe hapo chini ili kujiunga na channel yetu na kupata nyingine nzuri zaidi

Aslay Azungumzia mjengo wake mpya wa mbezi, kanunua? vipi management yake mpya, USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE NA KUSHARE NA WANA.

MANENO YA MWISHO KABLA YA MAUTI KUMKUTA: MZEE MAJUTO #Tanzania #RIPMzeeMajuto #KtvTzOnline Clip : Interview Mzee Majuto- AYO TV Follow Ktv Tz Online Facebook | KTV TZ ONLINE INSTAGRAM |@ktv_tz_online

5 views

0 Like   0 Don't like

Comments